วันที่ ๑๒ กรกฏาคม ๒๕๖๖ ณ ห้องโถง วิทยาลัยพยาบาลตำรวจ พล.ต.ต.หญิง ดร.สุรัมภา รอดมณี ผู้บังคับการวิทยาลัยพยาบาลตำรวจ นำคณะนักศึกษาพยาบาลตำรวจชั้นปีที่ ๑ เข้าแสดงความจงรักภักดี ถวายพระพรและทำความเคารพหน้าพระบรมฉายาลักษณ์ พระบาทสมเด็จพระปรเมนทรรามาธิบดีศรีสินทรมหาวชิราลงกรณ พระวชิรเกล้าเจ้าอยู่หัว
![](https://i0.wp.com/nursepolice.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_9132.jpg?resize=1200%2C800&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/nursepolice.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_9136.jpg?resize=1200%2C800&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/nursepolice.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_9139.jpg?resize=1200%2C800&ssl=1)
![](https://i0.wp.com/nursepolice.go.th/wp-content/uploads/2023/07/DSC_9142.jpg?resize=1200%2C800&ssl=1)
Comments are closed